SHEKINAH PRESBYTERIAN CHURCH TANZANIA
[FOMU D]

FOMU YA TAARIFA YA AFYA
(Medical Report Form)

SEHEMU A: TAARIFA ZA MTUMISHI / MWIN]JILISTI / MCHUNGA]JI

1. Jina Kamili:

. Tarehe ya Kuzaliwa: Umri:

2
3. Jinsia: 0 Mwanaume [ Mwanamke
4

. Wadhifa wa sasa: 0 Mwinjilisti [ Mchungaji Msaidizi [0 Mchungaji
Kiongozi

5. Kanisa analotumikia:

6. Presbytery / Dayosisi:

7. Simu: Barua pepe:

SEHEMU B: TAARIFA YA KITAASISI YA AFYA
1. Jina la Kituo cha Afya / Hospitali:

2. Anwani ya Kituo:

3. Simu ya Kituo: Barua pepe (ikiwa ipo):

4. Jina la Daktari anayefanya uchunguzi:

5. Namba ya Usajili wa Daktari:
SEHEMU C: TAARIFA YA VIPIMO VYA KIAFYA

(Vijazwe na Daktari baada ya uchunguzi wa kimwili na vipimo husika)

Kipimo / Eneo la Uchunguzi Matokeo | Maelezo ya Daktari

Shinikizo la damu (BP)

Mapigo ya moyo / upumuaji

Macho na masikio

Mfumo wa fahamu / akili

Mfumo wa misuli na mifupa

Mfumo wa kupumua / kifua

Mfumo wa mmeng’enyo wa chakula

Sukari mwilini (Blood Sugar)

Vipimo vya virusi sugu (HBsAg, HIV, n.k.)

Magonjwa sugu yanayojulikana

Uk.1ya2



Kumbuka: Matokeo ya vipimo vya siri (mfano HIV) hayatangazwi hadharani; yanatolewa kwa
hiari na kwa usiri wa mgonjwa, kwa madhumuni ya ushauri wa kichungaji na kitaasisi.

SEHEMU D: HITIMISHO LA DAKTARI

Baada ya uchunguzi, ninathibitisha kuwa:

O Mtumishi huyu yuko katika hali nzuri ya kiafya na anaweza kutekeleza majukumu
ya huduma.

O Ana matatizo madogo ya kiafya yasiyozuia utendaji wa huduma.

O Ana changamoto za kiafya zinazohitaji ufuatiliaji wa karibu kabla ya kuidhinishwa
kusimikwa.

Maelezo ya Ziada (ikiwa yapo):

SEHEMU E: SAHINI ZA DAKTARI

Jina la Daktari:
Sahihi:

Tarehe ya Ripoti:
Muhuri wa Kituo cha Afya / Hospitali:
(Muhuri hapa)

SEHEMU F: UTHIBITISHO WA KAMATI YA USIMIKA]JI

Ripoti hii imepokelewa na kuthibitishwa na Kamati ya Usimikaji tarehe:

Jina la Mpokeaiji:
Wadhifa:
Sahihi:

Uk.2ya 2



