SHEKINAH PRESBYTERIAN CHURCH TANZANIA (SPCT)
[FOMU B]

USHUHUDA WA WITO WA HUDUMA
(Personal Call Statement Form)

SEHEMU A: TAARIFA ZA MWANZO

1. Jina Kamili:

2. Wadhifa wa sasa: [0 Mwinjilisti [0 Mchungaji Msaidizi [0 Mchungaji Kiongozi

3. Kanisa analotumikia:

4. Presbytery / Dayosisi:

5. Tarehe ya kuzaliwa:

6. Simu: Barua pepe:

SEHEMU B: USHUHUDA

Mtumishi anayeomba kusimikwa anatakiwa kuandika ushuhuda wake binafsi wa wito wa
huduma kwa urefu usio chini ya kurasa mbili (2).
Maelezo haya yaandikwe kwa uwazi na kwa uhalisia wa kiroho. Ushuhuda huu utatumika

kama sehemu ya tathmini ya kiroho na maadili ya mwombaji kabla ya kusimikwa.
Mambo muhimu ya kueleza ni pamoja na:

1. Historia ya wokovu wako binafsi: ulivyojua na kumpokea Kristo kama Bwana na

Mwokozi wa maisha yako.

2. Jinsi ulivyopokea wito wa huduma : mazingira, maono, au matukio yaliyopelekea

kujua umeitwa na Mungu.

3. Uthibitisho wa wito wako: jinsi kanisa, viongozi, au watumishi wengine

walivyothibitisha wito huo.

4. Maeneo ya huduma uliyohudumu hadi sasa: idara, makanisa, au kazi za kimisionari

ulizowahi kushiriki.
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5. Changamoto na mafanikio katika huduma: jinsi Mungu amekutia nguvu kuvumilia

au kustawi katika wito huo.

6. Maono yako ya baadaye katika huduma — unaliona vipi agizo la Mungu juu ya

maisha yako ya utumishi.
SEHEMU C: SAHINI YA MTUMISHI

Ninatamka kwamba ushuhuda huu ni wa kweli na unatokana na uelewa na uzoefu wangu

binafsi wa huduma katika Kristo.

Sahihi ya Mtumishi:

Tarehe:

SEHEMU E: UTHIBITISHO WA MCHUNGAJI KIONGOZI

Ninathibitisha kuwa tumepokea ushuhuda huu wa wito wa huduma kutoka kwa mtumishi
aliyeorodheshwa hapo juu, na kwamba maelezo yake yanalingana na ushuhuda wake katika

huduma.

Jina la Mchungaji Kiongozi / Katibu wa Presbytery:
Wadhifa:
Sahihi:

Tarehe;

(Muhuri wa Kanisa / Presbytery)

SEHEMU F: UTHIBITISHO WA KAMATI YA USIMIKA]JI

O Ushuhuda umepokelewa na kukubalika.

O Unahitaji maelezo ya ziada kabla ya kuidhinishwa.
Jina la Mpokeaji:
Wadhifa:

Sahihi:

Tarehe:
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